THAILAND BETTA NETWORK
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส
เบียร์ค่ะ ท่าข้าม28 พระราม2
แสมดำ บางขุนเทียน กทม. 10150
เป็นคนเพชรฯโดยกำเนิดทำงานกรุงเทพฯแถวสุขา3ฯบ้านอยู่สายไหมชื่อจุ่งครับ
สวัสดี ครับ แชมป์ ครับ
อยู่ภาคเหนือตอนล่างกลางตอนบน(จะกดโหวดภาคไหนดีวะนี่)
อยู่นครสวรรค์ อ.เมืองเลยครับ เช่นเดียวกับพี่มด ครับ แล้วจะกดโหวดที่ไหนดี ละเนี่ย
อ้อมค่ะ เป็นคนภาคเหนือตอนล่าง ภาคกลางตอนบน คนนครสวรรค์
แต่มาทำงานที่ กทม.
แก้ไขล่าสุด gaab เมื่อ 2009-9-2 10:15

ผม  แก็บ  คับ  อยู่  ต.สวนดอก อ.เมือง จ.เชียงใหม่

แต่บ้านเกิดอยู่ สงขลา คับ
ผมเป็นคนเหนือ
ชื่อเล่นแต๋ง
ต.บางมูลนาก อ.บางมูลนาก จ.พิจิตร
ครับผม  แต่ตอนนี้ฝึกงานอยู่อุทันธานี  ใกล้จะกลับบ้านแล้วครับ อีก 1 เดือน  ดีใจมากๆๆๆ
ผมภาคตะวันออกครับ ปราจีนบุรี
ชื่อเล่นชื่อ แบงค์ ครับ
อยู่ อ. เมือง ต.ไม้เค็ด ปราจีนบุรี 25230 ครับ
แก้ไขล่าสุด sitwisit เมื่อ 2009-9-2 13:24

คนอิสานบ้านเฮา
สิทคับ ชื่อจริง ๆ วิศิษฏ์
บ้านเกิด อยู่ ต.หนองไผ่ล้อม อ.สำโรงทาบ จ.สุรินทร์ ครับ
ผม เด็ก กบินทร์  ปราจีน เช่นกันครับ แฮะๆ
ผม  "บิ๊ก"  ครับ  อยู่แถวสะพานขาวโบ๊เบ๊  เขตดุสิต   คน กทม.แท้ๆๆครับ    ใครอยู่แถวๆเดียวกันทักทายกันด้วยนะครับ  ***
ภาคเหนือ
หลิมครับ
ที่อยู่ย้ายไปเรื่อย
ตอนนี้อยู่ค่ายกาวิละ เมือง เชียงใหม่
อยู่ภาค กลาง คะ
ชื่อเล่น เก๋
ต.แคราย อ.กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร คะ
(เมืองประมง ดงโรงงาน ลานเกษตร เขตประวัติศาสตร์)
ชื่อตั้ม อยู๋กรุงเทพ เลี้ยงปลาที่กรุงเทพ กำลังหาแฟนอยู่แถวกรุงเทพ ครับ จุ้กกรู้ว """"""
โย...ครับ...อ.เสลภูมิ เมืองเกินร้อย...ปัจจุบันทำงานอยู่ กทม. ครับ...
คนใต้คนที่ 2 คับ ชื่อนุ ครับ เป็นคนสตูล (เป็นคนทุกที่ครับ เวลาไปอยู่จังหวัดอื่นไม่เห็นเปลี่ยนเป็นอย่างอื่นเลย) เป็นเขยนครศรีฯ ทำงานอยู่ จว.สุราษฎร์ธานี อ.พุนพิน ต.บางเดือน
ชื่อ กอล์ฟ ครับ อยู่เชียงใหม่เจ้า..!!
ต.สันทรายน้อย อ.สันทราย อ่ะเน้อ ขอบคุณคร้าบ
แก้ไขล่าสุด เฮง เมื่อ 2009-9-2 23:01

ลูกครึ่งครับ แม่เป็นคนแม่กลอง พ่อเป็นคนเพชรบุรี  ผมเกิดแม่กลองแต่มาโตที่กรุงเทพ
ชื่อจริง กฤษฎิ์พนธ์  อภิสมย์กร
ชื่อเล่น เฮงครับ
ปัจจุบันอยู่ที่ ต.บางคูวัด  อ.เมือง  จ.ปทุมธานี ขายของโบราณตกแต่งบ้านหรือร้านอาหารอยู่ครับ
ผมชื่อใหญ่ครับ
อยู่ ต.ตลาดหลวง อ.เมือง จ.อ่างทอง
เป็นคนเดียวในเวปนี้ที่อยู่อ่างทองครับ......
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้
วีดีโอการเพาะหนอนจิ๋ว ไส้เดือนน้ำอบแห้ง การเพาะฟักอาร์ทีเมียเพื่อลูกปลา และ อาหารอื่นๆอีกมากมาย

คลิกดูข้อมูลเพิ่มเติมและสั่งซื้อ